Rules 5 Không tại box Relax Zone - Member Lưu ý !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.812
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn !

Như các bạn đã biết, trong thời gian vừa qua có rất nhiều forum , site bị tước giấy phép hoạt động và đóng cửa .

Vì vậy mình khuyến cáo các bạn để ý lại rule , hãy để box Relax Zone là nơi giải trí thư giãn sau mỗi giờ làm việc mệt mỏi chứ đừng làm ảnh hưởng đến

Forum nhé !.

1 - Không post hình nude quá 50%

2 - Không dùng tiếng lóng để chửi bậy lách luật

3 - Không mua bán , mở dịch vụ trá hình tại box Relax Zone

4 - Không quảng cáo dịch vụ , site , blog tại box Relax Zone

5 - Không cố ý trêu tức , gây war tại box Relax Zone .

Thân !

p/s : Mọi ý kiến phản hồi và đóng góp xin mời comment ở bên dưới , cảm ơn các bạn đã quan tâm !

lâu lâu up topic cho xôm =)) bạn Trung quản lí box chat quá ngon :D đừng có cho mình 1 point vì tội spam nhá :(

Chào các bạn !

Như các bạn đã biết, trong thời gian vừa qua có rất nhiều forum , site bị tước giấy phép hoạt động và đóng cửa .

Vì vậy mình khuyến cáo các bạn để ý lại rule , hãy để box Relax Zone là nơi giải trí thư giãn sau mỗi giờ làm việc mệt mỏi chứ đừng làm ảnh hưởng đến

Forum nhé !.

1 - Không post hình nude quá 50%

2 - Không dùng tiếng lóng để chửi bậy lách luật

3 - Không mua bán , mở dịch vụ trá hình tại box Relax Zone

4 - Không quảng cáo dịch vụ , site , blog tại box Relax Zone

5 - Không cố ý trêu tức , gây war tại box Relax Zone .

Thân !

p/s : Mọi ý kiến phản hồi và đóng góp xin mời comment ở bên dưới , cảm ơn các bạn đã quan tâm !

Rule 1 ko chuẩn cho lắm, thế mấy cái hình bikini ở topic thuốc bổ mắt tobicom nude >70% rồi, bổ hết cả mắt. Vậy phải sửa lại nude > 90% nhé ^^! Nghĩa là thấy được 2 hộp sữa mới tính =]]

Rule 1 ko chuẩn cho lắm, thế mấy cái hình bikini ở topic thuốc bổ mắt tobicom nude >70% rồi, bổ hết cả mắt. Vậy phải sửa lại nude > 90% nhé ^^! Nghĩa là thấy được 2 hộp sữa mới tính =]]

ý mình tức là nude , tức là không mặc gì và nhìn thấy >50% bộ phận sinh dục bạn ơi , haha, còn bikini thoải con gà mái nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom