Hỏi về withraw tiền từ pp về bank

lovesttory

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
cho hỏi lúc mình withdraw thì từ lúc pending đến lúc chuyển sang complete mất khoảng bao lâu nhỉ .

Có j khác nhau giữa 2 trạng thái đó ko .Ở trạng thái pending mình có thể cancel cái withdraw đó ko.

Khi mình đang trong quá trình with về mà có thằng nó open dispute thì có bị treo ko .

cho hỏi lúc mình withdraw thì từ lúc pending đến lúc chuyển sang complete mất khoảng bao lâu nhỉ .

Có j khác nhau giữa 2 trạng thái đó ko .Ở trạng thái pending mình có thể cancel cái withdraw đó ko.

Khi mình đang trong quá trình with về mà có thằng nó open dispute thì có bị treo ko .

*pending-> complete tầm 1 ngày trở lại
*Complete là nó báo nó đã xem xét và xử lí thấy thông tin khớp và đang thực hiện chuyển tiền
*Cái này chưa rõ nhưng tỉ lệ cũng cao lắm:) quá trình chuyển tiền chẳng qua là thủ tục máy móc chứ có phải vận chuyển gì đâu mà ngại gì k treo:p nếu vận chuyển tiền thì treo máy bay có đc đâu ^^

dc bạn trước khi chuyển sang trạng thái complet bạn cacnle lúc nào củng dc ! Thời gian pending lâu chi do bank nó cần sác định thông tin và có tranh trấp gì ko !

Khi mà statut vẩn đang pending thì acc bị limit ngay mọi giao dịch hold lại hết chờ sử lí !!

@AnNP : Gì vậy with rồi mà cancel đc à =))

withdawn khi staut ghi là Pending vẩn có khả năng cancle bạn à tiền từ PP về bank ACB gần 5 ngày lận mà !! Còn complet thì bó tay ko đọc rõ gì hết :))

thế này nhé
khi cậu withdraw mà pending thì vẫn có thể cancel được
thứ 2
khi có người open dispute thì sẽ có 2 khả năng
+ pending vẫn complete bình thường và tk cậu âm blance nếu ko còn đủ $
+ sẽ bị cancel withdraw và paypal sẽ trừ fee tầm gần 10% ví dụ cậu withdraw 500$ thì nó sẽ trừ tầm 4x $
còn limit hay ko thì tùy, ko chắc chắn được :)

withdawn khi staut ghi là Pending vẩn có khả năng cancle bạn à tiền từ PP về bank ACB gần 5 ngày lận mà !! Còn complet thì bó tay ko đọc rõ gì hết :))

Vậy lúc trước Will tìm nút cancel k ra :( . Chỗ nào vậy nhỉ

Các bác cho hỏi , nếu xảy ra tranh chấp khi $ đang peding về bank và bị hold tiền lại , PP của e bị âm khi tiền bị hold , nếu không xảy ra kiện cáo gì thì sau 180 ngày e có with về đc k nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back
Top Bottom