• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Journey Hành trình với FXCE direct - quỹ cấp vốn miễn phí đầu vào

vâng, quan trọng là tỉ số giữa DD và profit. Khi giảm vol thì DD giảm thì profit cũng giảm theo.
Em cũng không có phương pháp nào tốt hơn nên vẫn bám theo phương pháp hiện tại thôi ạ.
Bác thử giảm vol dần xem sao. Giảm tầm 5 lần gì đấy. e xem thấy nhiều lần bác đi vol 0.42, mức này teo e thì là cao quá, rủi ro quá. A Bi hoặc những người muốn copy bác nhìn vào cũng sẽ có tâm lý hơi rén. Dù LN và DD vẫn khá ổn để copy.

Bác thử giảm vol dần xem sao. Giảm tầm 5 lần gì đấy. e xem thấy nhiều lần bác đi vol 0.42, mức này teo e thì là cao quá, rủi ro quá. A Bi hoặc những người muốn copy bác nhìn vào cũng sẽ có tâm lý hơi rén. Dù LN và DD vẫn khá ổn để copy.
Em cũng nghĩ lại theo góc độ nhà đầu tư thì họ sẽ thích những người đi vol vừa phải và đều đặn hơn. Chỗ này em cần nhiều thời gian để tối ưu lại.

Em cũng nghĩ lại theo góc độ nhà đầu tư thì họ sẽ thích những người đi vol vừa phải và đều đặn hơn. Chỗ này em cần nhiều thời gian để tối ưu lại.
Đúng r bác. Vì thị trường sẽ có những lúc khó đoán biết, không thể chắc chắn 100%, dù có lúc đặt SL nhưng lúc nó biến động quá mạnh, thanh khoản thấp sẽ dẫn đến thua lỗ lớn nếu vol to, còn vol nhỏ thì sẽ hạn chế được thiệt hại và làm lại. Đó là quan điểm của mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,180
171,261
Latest member
kubet188site

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week