• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhật ký giao dịch - Bắt đầu lại từ The5er

Thằng The5er này yêu cầu các vòng thế nào hả bác, có giới hạn thời gian không
Thằng này ok đó bác.
Vòng 1 8% profit, vòng 2 5% profit. Không giới hạn thời gian.
Nhưng yêu cầu là mỗi vòng tối thiểu 3 trading day có lãi ít nhất 0.5% mới đủ điều kiện pass.

Thằng này ok đó bác.
Vòng 1 8% profit, vòng 2 5% profit. Không giới hạn thời gian.
Nhưng yêu cầu là mỗi vòng tối thiểu 3 trading day có lãi ít nhất 0.5% mới đủ điều kiện pass.
Nó yêu cầu DD 5% à bác. Mà cái đoạn "
mỗi vòng tối thiểu 3 trading day có lãi ít nhất 0.5%
xem ra hơi khoai ^^

Nó yêu cầu DD 5% à bác. Mà cái đoạn "

xem ra hơi khoai ^^
Nó yêu cầu drawdown ngày là 5%, drawdown tổng là 10%.
Vụ đó với em không khoai lắm. Vì em thường rủi ro 0.5% cho 1 lệnh, nên có ngày em đánh 1 lệnh lãi với RR của em khoảng 1:1.2 thì em thừa sức đạt 0.7-0.8% lãi 1 ngày.

Nó yêu cầu drawdown ngày là 5%, drawdown tổng là 10%.
Vụ đó với em không khoai lắm. Vì em thường rủi ro 0.5% cho 1 lệnh, nên có ngày em đánh 1 lệnh lãi với RR của em khoảng 1:1.2 thì em thừa sức đạt 0.7-0.8% lãi 1 ngày.
Theo như cách trade của mình thì nếu mình tăng vol để đạt mức ấy cũng thấy khoai phết ^^, khá rùi ro. Đang ngâm cứu thằng Darwinex bác ạ. Đợi có xèng vào thử, nhưng có cái đang lăn tăn về cổng thanh toán của nó

Theo như cách trade của mình thì nếu mình tăng vol để đạt mức ấy cũng thấy khoai phết ^^, khá rùi ro. Đang ngâm cứu thằng Darwinex bác ạ. Đợi có xèng vào thử, nhưng có cái đang lăn tăn về cổng thanh toán của nó
Darwinex em nghĩ khoai hơn FXCE, Darwinex có lẽ em để mãi về sau. Với em thì the5ers khả dĩ nhất.

thôi, cố dần bác ạ ^^. Giờ e cứ chăm chút 1 cái ở FXCE đã ^^, chứ chưa có dái gì ra hồn ^^
Vâng, Tập trung có một cái cho nó yên tâm đã rồi làm tiếp cái sau ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,137
171,224
Latest member
bet69cx

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom