Ask Ở đây có anh em nào từng học CodeGym ko ạ? Xin ít review

Như tiêu đề, e thấy nó quảng cáo nhiều.

Nào là chuyển ngành sang IT từ con số 0, nào là cam kết việc làm khi ra trường.
Đào tạo full time 6 tháng, làm dự án thực tế luôn.
Em hỏi học phí thì 50 củ/1 khóa, cũng ko ít tí nào.

Nên cần review công tâm của bác nào từng học qua, học xong có thật sự có công việc ổn áp ko hay chỉ là quảng cáo ko ạ?

Hoặc có đơn vị nào đào tạo chuyển ngành qua IT thì có thể giới thiệu em tham khảo với ạ!

Thank các bác

Mình là người đã tốt nghiệp ở codegym năm 2024 đây nhé. Khuyên thật các bạn là không nên vào đây học. Cam kết việc làm (tư vấn thiếu trung thực) cam kết việc ở đây chỉ là tìm việc trên mạng hộ xong bắt nộp CV nhưng mà mình ngồi trên này cũng chưa nhận được bất kỳ việc nào mà phía trung tâm gửi cho. Toàn tự bản thân lên mạng tìm rồi tự nộp. Về việc chất lượng giảng dạy thì bình thường, như bao trung tâm khác. Vứt cho 1 tài khoản học tập xong tự ngồi học, mỗi ngày có khoảng 1,5h được giảng viên hướng dẫn. Tóm lại là học ở đây phí tiền. Ở đây lấy việc cam kết việc làm để thu học phí đắt (thực chất vẫn là bạn tự đi tìm việc) nên mình dành lời khuyên cho các bạn nếu không tự học được ở nhà thì đi học trung tâm, cứ chỗ nào rẻ và gần nhà thì học. Còn cam kết việc làm thì nên tìm hiểu kỹ, hỏi kỹ tránh bị lùa gà như mình

Mình là người đã tốt nghiệp ở codegym năm 2024 đây nhé. Khuyên thật các bạn là không nên vào đây học. Cam kết việc làm (tư vấn thiếu trung thực) cam kết việc ở đây chỉ là tìm việc trên mạng hộ xong bắt nộp CV nhưng mà mình ngồi trên này cũng chưa nhận được bất kỳ việc nào mà phía trung tâm gửi cho. Toàn tự bản thân lên mạng tìm rồi tự nộp. Về việc chất lượng giảng dạy thì bình thường, như bao trung tâm khác. Vứt cho 1 tài khoản học tập xong tự ngồi học, mỗi ngày có khoảng 1,5h được giảng viên hướng dẫn. Tóm lại là học ở đây phí tiền. Ở đây lấy việc cam kết việc làm để thu học phí đắt (thực chất vẫn là bạn tự đi tìm việc) nên mình dành lời khuyên cho các bạn nếu không tự học được ở nhà thì đi học trung tâm, cứ chỗ nào rẻ và gần nhà thì học. Còn cam kết việc làm thì nên tìm hiểu kỹ, hỏi kỹ tránh bị lùa gà như mình
người ta chửi từ 2021 rồi mà. giờ lên đây thì hơi muộn :popo_big_smile:

bạn mấy tuổi rồi, trái ngành chuyển qua học hay sao bạn.
hình như trung tâm này chỉ dạy java đúng ko

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member
khainam23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week