PayPal Scam anh em à :(,ai bị tội như mình oan ức thế này ko:(

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Mình tiền chỉ nhận từ site bux, ko nhận bonus của ai, send bonus thì trung bình 1 ngày khoảng 30 lần.Có mỗi hôm kia là PP tạm hết tiền send bonus phải trừ từ thẻ Credit Card ra. Sáng nay từ công ty về thì nó thế này đây :((

Ấn vào resove thì nó hiện ra cái này :((

Anh em ai biết tội này là tội gì ko, chữa mất mấy ngày thì khỏi, thằng PP định ăn chặn tiền mem rồi, tiệt đường làm ăn của mình :((

Đã contact và hoàn thành các bước, chỉ có 1 bước thôi :D, chắc tại sáng qua đang sendbonus bị mất điện, 10 phút sau có điện lại moderm reset mà vẫn vào PP send tiếp bonus nên mới dính đây mà. Hi vọng chiều nó gỡ limits cho mình :(

Mình tiền chỉ nhận từ site bux, ko nhận bonus của ai, send bonus thì trung bình 1 ngày khoảng 30 lần.Có mỗi hôm kia là PP tạm hết tiền send bonus phải trừ từ thẻ Credit Card ra. Sáng nay từ công ty về thì nó thế này đây :((

Ấn vào resove thì nó hiện ra cái này :((

Anh em ai biết tội này là tội gì ko, chữa mất mấy ngày thì khỏi, thằng PP định ăn chặn tiền mem rồi, tiệt đường làm ăn của mình :((

cậu làm 1 cái visa khác add thẻ vào là được .tại do cậu ko có tiền trong banlace mà cứ paid nên nó limit thui.các cú ý khi sử dụng paypal
+ko pay khi banlance 0$
+clear cookies khi vào paypal
+ko login nhiều lần

các bạn sẽ an toàn thôi.

èo bác bị limit mà có 1 step gỡ à, sướng nhá ^^
cứ tưởng chúc mừng bác vô hội AE bị limit

Ôi dào chuyện thường ngày ở huyện anh Hiếu ơi =))
Bữa em send bonus cho bác kia,amount có 0.05$ cũng bị PP nó limit với lý do "nghi ngờ có người khác log vào và send bậy bạ,chúng tôi tạm hold cái gd này và quyết định điều tra nó" => 5 cent mà nó cũng chơi vãi =))
Sau đó em bị limit ngay,gỡ 3 bước => 5 phút sau hết limit lại vào send bonus ầm ầm =))
Các phương pháp tránh bị limit paypal ngoài các cách mà bác mua_alertpay đã nêu:
- Ko log in vào nhiều lần từ nhiều máy khác nhau,và tránh log in khi nhận được tiền gửi
- Nếu trong trường hợp bất đắc dĩ phải log in vào PP từ máy lạ,thì log in vào để đó 1 lúc chưa send tiền vội, sau đó out ra rồi log vào lại (cho PP nó record cái IP của mình lại đã,tránh bị limit với lý do ng lạ log vào send tiền lung tung :D)
- Ko log in acc PP nước khác khi mình dự tính sẽ log in acc PP cuả mình vào máy đó (Tối kị)
Bác nào còn thấy thiếu thì vào share cho anh em khỏi bị dính limit oan nhé b-) Chẳng qua nó limit là để bảo vệ mình thôi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back