• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thử thách 300$ lên 30 000$

Bác có biết group hay forum nào hay chia sẻ về món này không, em xem trên youtube nó cứ mông lung mỗi ông 1 kiểu
Nếu không muốn mất nhiều tiền thì tốt nhất tự mò. Sàn nào có tk Cent thì mở tk và trải nghiệm + coi mấy kênh YTB (nước ngoài ấy), ví dụ:
Tất nhiên là coi để tìm hiểu cách sử dụng chỉ báo thôi, chúng nó kêu bí mật này bí mật nọ thì kệ chúng nó.
Sau một thời gian sẽ tự hiểu rõ cách vận hành, nhớ đừng theo cha con nào cả.

Bác có biết group hay forum nào hay chia sẻ về món này không, em xem trên youtube nó cứ mông lung mỗi ông 1 kiểu
Bác Kintech nói chuẩn đấy bác. Các chỉ bảo chỉ cần học cách sử dụng. Quan trọng nhất là bác tự học. Cứ tìm sàn có tk cent. nạo 10$, 20$ để vừa trade, vừa học thôi. Đừng ham hố kiếm tiền nhanh. Thấy trade cent 1 năm ổn rồi thì hãy tăng dần tiền lên.

@kintech à, bác cho e hỏi chút, EA tự code có dùng được với FXCE không bác, vẫn đăng ký bình thường đúng không nhỉ. E cũng dùng thử cái giga của họ mà thấy không như ý lắm, hoặc mình chưa biết cách dùng :(

@kintech à, bác cho e hỏi chút, EA tự code có dùng được với FXCE không bác, vẫn đăng ký bình thường đúng không nhỉ. E cũng dùng thử cái giga của họ mà thấy không như ý lắm, hoặc mình chưa biết cách dùng :(
Vẫn xài bình thường bác ạ, e xài EA tự code này.

Làm dev vài năm (8-9 năm) xong nghỉ ở nhà trade. Trade tay toàn cháy nên lôi nghề ra xài thử :D
Gõ ra nhiều nhưng lại làm biếng test, nên chạy có 1-2 con

Code AE này thì học kiến thức cơ bản về gì thì phù hợp hả bác.
Dù là trong nghề nhưng thật ra e cũng ko rõ học kiến thức cơ bản gì nữa. Bác thử tải mấy cái code cơ bản về đọc coi sao, trên mql5 codebase nhiều lắm, có cả EA free để học.
Trước e coi sơ sơ cái ông này, cái nào cần thì coi thôi chứ toàn tua với lại nhảy vid để kiếm cái mình cần.
Đừng có dại học khóa học nào nhé, lởm lắm.

Dù là trong nghề nhưng thật ra e cũng ko rõ học kiến thức cơ bản gì nữa. Bác thử tải mấy cái code cơ bản về đọc coi sao, trên mql5 codebase nhiều lắm, có cả EA free để học.
Trước e coi sơ sơ cái ông này, cái nào cần thì coi thôi chứ toàn tua với lại nhảy vid để kiếm cái mình cần.
Đừng có dại học khóa học nào nhé, lởm lắm.
Thanks bác. Chắc vừa làm vừa học là ok nhất. E hồi xưa cấp 3 cũng thích học mấy ngành liên quan code này lắm, mà gia đình không cho. Trước có thời gian với chút kinh tế thì cũng tự mày mò làm 1 cái web đưa tin về liverpool cho vui thì cũng biết tí tẹo.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,130
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom