Ask 1 Số kĩ năng mềm,Mong muốn tìm Team hoặc sư phụ !

pempem0905

Newbie
Reactions
0
MR
0.053
Xin giới thiệu sơ qua về bản thân!
+ Mình năm nay 36t ( có thể ko cầy trâu được như các bạn gen Z, nhưng lại có sự ổn định, trung thành, trầm tính, kinh nghiệm đa dạng.
+ Kĩ năng, kiến thức, thao tác, mmo cơ bản, có thể đáp ứng tốt, nhanh được
+ Kinh nghiệm, kĩ năng thông thương 12 năm offline bên tquoc ( qchau, thẩm quyến, ngành điện tử, điện thoai, tìm , liên kết, deal được với nhiều đầu xưởng các loại, có cả người, tai ở bên đó để nhanh chóng, chính xác )
+ Kĩ năng tiếng anh, tiếng trung ổn, chốt sale, page, đường dài tốt, phù hợp với phát triển hệ thống đường dài luôn.
+ Chuyên ngành học cơ bản quản trị kinh doanh.
+ Kĩ năng mềm, kinh nghiệm đa dạng trong cuộc sống, ngành ngề, vận chuyện v v v !
Mong muốn và tha thiết john 1 team hoặc tìm sư phụ đang thiếu người, kết hợp, học thêm, về thị trường dropshiping, hoặc các ngành liên quan. Làm và phát triển lâu dài, có thể offline gặp mặt ở HN. Mình cũng sẵn sàng trả phí và góp vốn nếu cần thiết ( thiện chí , xứng đáng, đúng người, đúng việc ). Trước h rất đam mê mmo và tính ngày càng trầm, nhưng ở thế hệ trước nên chuyển giao khá chậm, Và cũng chưa có cơ duyên. Tha thiết, chân thành tìm , phỏng vấn ạ, tele mình : @minhmom8 , cám ơn anh em đã đọc !

Attachments

779.3 KB · Views: 57
có kĩ năng r thì cứ vã dropshipping thôi bro , bao năm ăn học thì tự băm cũng ok mà

có kĩ năng r thì cứ vã dropshipping thôi bro , bao năm ăn học thì tự băm cũng ok mà
Em đến tầm này cũng trầm bác ạ, tự build, học từ đầu 1m h quá lâu, chưa kể vốn nữa. Em vẫn thiên về làm team, vì hiện tại cv e đang làm cũng phân chia khâu, hiệu quả.

nên tìm 1 người chuyên mảng chạy ads , keo view kéo like , fanpage mà chiến bán hàng , đảm bảo 1 tháng k dưới 500tr

Announcements

Forum statistics

Threads
418,729
170,823
Latest member
nqphuc51
Back
Top Bottom