22h30 share tut kiếm 1$

Status
Not open for further replies.
có đọc qua tut hôm qua
tui không có gì mới nhưng nói thật anh em cũng nên trân trọng chút công lao của chủ thead

vì thấy để viết tut đó cũng phản ngốn khá nhiều time mà mình có để ý thì ko đặt bất kì link kiếm ref
nào.Chứng tỏ chủ thread cũng có tâm huyết của mình
ko sài thì góp ý chớ ném gặch đủ xây biệt tự là chủ thread nản lòng

ai mua cam tôi bán cam cho
cam của tôi vừa ngọt vừa to
cam của tôi bán chứ ko cho
bán cam tôi chỉ ngồi lo đếm tiền :))
thanked, thanked

Kiếm tiền không phải khó, nhưng nó cũng ko phải dễ
Trải qua gian nan mới nể đồng tiền
Ăn cam chớ có ưu phiền
Cố gắng, nỗ lực, tiền lại về tay ta :))

Kiếm được đồng tiền bằng chính mồ hôi của mình mới biết quýt trọng nó, còn quá dễ dàng thì nó ko hay đâu, sinh ra nhiều thứ lắm. Cứ cố gắng rồi ai cũng sẽ tìm ra con đường riêng của mình thôi :D

văn thơ hay :))

có đọc qua tut hôm qua
tui không có gì mới nhưng nói thật anh em cũng nên trân trọng chút công lao của chủ thead

vì thấy để viết tut đó cũng phản ngốn khá nhiều time mà mình có để ý thì ko đặt bất kì link kiếm ref
nào.Chứng tỏ chủ thread cũng có tâm huyết của mình
ko sài thì góp ý chớ ném gặch đủ xây biệt tự là chủ thread nản lòng

chủ thớt hum wa cũng mới tập tành hyip, thấy ban đầu kiếm đc tí đấy, nhưng ko phải ngày nào cũng như vậy, có ngày ko có site nào để dep, có ngày lại gặp scam, làm gì đc tiền đều đều, share thì share thôi, việc gì phải "cao giá", tự tâng bốc mình như thế, trên đời này mình cũng chỉ là hạt bụi nhỏ nhoi thôi, chưa tài giỏi đâu, mới tham gia chưa bao lâu đã mở topic kiểu đấy, ghét cái thái độ ta dây chứ ko ghét gì cả

mới có 5 page.Chưa hot lắm.Lần này chắc lại hướng dẫn đầu tư vào buxhost đây:binhsua79:

vãi lọ bố gu gu nài =))

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

chủ thớt hum wa cũng mới tập tành hyip, thấy ban đầu kiếm đc tí đấy, nhưng ko phải ngày nào cũng như vậy, có ngày ko có site nào để dep, có ngày lại gặp scam, làm gì đc tiền đều đều, share thì share thôi, việc gì phải "cao giá", tự tâng bốc mình như thế, trên đời này mình cũng chỉ là hạt bụi nhỏ nhoi thôi, chưa tài giỏi đâu, mới tham gia chưa bao lâu đã mở topic kiểu đấy, ghét cái thái độ ta dây chứ ko ghét gì cả
=)) bạn hiền cm làm gì kệ họ sướng 1 mình chớ hố hố

Cái gì nữa đây bác gugu
Sáng giờ thấy cái tiêu đề tưởng ông kia ăn gạch nhiều nên edit lại title, giờ tò mò bay vô mới thấy hết hồn :(
Lót dép hóng tiếp :))

=)) độ hot có vẻ giảm vì giá $ giảm còn 1$ :-j mai làm cái 5$/day coi sao :-"

hôm nay bao giờ chủ thớt úp cái link download thế :binhsua10:

bác đưa cái link giùm em, nhấn muốn gãy phím F5 rồi này :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,971
Latest member