Suggest 2GunsDoctor - Kiến thức cơ bản về WebMoney -đọc & hỏi trước mở topic

Cho em hỏi Lên Clacssic thì dược gì vậy ? Em đang có 1000$ Z Net Trả Giò đem bán thì có bị limit ko và fee là bn % vậy bro ?

Cho em hỏi Lên Clacssic thì dược gì vậy ? Em đang có 1000$ Z Net Trả Giò đem bán thì có bị limit ko và fee là bn % vậy bro ?
Lên Classic thì nhận chuyển "Ko Giới Hạn", phí của WM là 0.8% tổng số tiền chuyển, mặc định người chuyển chịu phí!

nếu up lên classic sau này nhận > 5k hay 10k$ có sao ko các pro:eek:
Chủ yếu là nguồn tiền, nếu tiền từ NET thì thoải mái nhé. Chỉ cần account WM đúng info bạn là ko phải xoắn gì cả.

choi game của tụi japan,chọn nạp tiền bằng WMZ thi thấy nó bảo dùng thẻ wmz trả trước,kiểu như thẻ cào điện thoại vậy...cho hỏi thẻ này mua ở đâu???

choi game của tụi japan,chọn nạp tiền bằng WMZ thi thấy nó bảo dùng thẻ wmz trả trước,kiểu như thẻ cào điện thoại vậy...cho hỏi thẻ này mua ở đâu???

vừa lên gg, thử search: webmoney voucher code ra 1 đóng site sell ... chuột bạch đi thớt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vừa lên gg, thử search: webmoney voucher code ra 1 đóng site sell ... chuột bạch đi thớt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cẩn thận, đừng nhầm hàng. JP có WM riêng đó nhé :v

Official Website: http://www.webmoney.jp/

Muốn biết mua ở đâu bằng VNĐ đc thì PM yahoo chỉ cho :v
MW-FBSZk2Ja0pbQ5jLwGHmJrP0yEHrGX0Hx_88ByLh8=w275-h130-no

Mình quên câu hỏi bảo mật và cái pass thứ 2 của key file thì đổi kiểu gì vậy bạn

Mình quên câu hỏi bảo mật và cái pass thứ 2 của key file thì đổi kiểu gì vậy bạn
Thánh cứu :D.
Quên info thế thì ko thể tự restore keyfile đc, bạn cần tạo form điền các thông tin cần thiết để xác thực, càng nhiều thông tin theo hướng dẫn của WM càng tốt, may mắn thì đc hỗ trợ ngay, đen thì cần gửi thông tin xác thực qua Nga.

Thánh cứu :D.
Quên info thế thì ko thể tự restore keyfile đc, bạn cần tạo form điền các thông tin cần thiết để xác thực, càng nhiều thông tin theo hướng dẫn của WM càng tốt, may mắn thì đc hỗ trợ ngay, đen thì cần gửi thông tin xác thực qua Nga.
câu hỏi bí mật có cách nào đổi đc ko bác, vẫn còn sdt vs mail

Bạn @DoctorXuan ơi.
Mình đã up lên Keeper Winpro nhưng mình k biết có dùng được chưa. Hôm qua mình vào tạo thêm purse nhưng k cho , nhưng sáng ni lại tạo được, như hình bên dưới thì 2 ví z ni mình dùng được chưa bạn. Mình cần dùng để đăng ký bên youtube.
Khi mình login vào phần mềm trên máy tính thì dưới góc phải màn hình có biểu tượng nháy con mắt và có chữ online như bạn nói rồi. Mình xin hỏi là 2 ví z kia mình có thể dùng được chưa. Dùng trước đã, khi nào có tiền send gặp vấn đề gì chắc cũng nhờ bạn.
Mình chủ yếu dùng cái phần mềm đó thôi hả bạn...Có cần login vào trang web nó k.
À, cho mình hỏi thêm xí nữa, phía trên bạn có ghi tạo ví R, ví R là gì bạn. :D.
Thanks bạn.

Bạn @DoctorXuan ơi.
Mình đã up lên Keeper Winpro nhưng mình k biết có dùng được chưa. Hôm qua mình vào tạo thêm purse nhưng k cho , nhưng sáng ni lại tạo được, như hình bên dưới thì 2 ví z ni mình dùng được chưa bạn. Mình cần dùng để đăng ký bên youtube.
Khi mình login vào phần mềm trên máy tính thì dưới góc phải màn hình có biểu tượng nháy con mắt và có chữ online như bạn nói rồi. Mình xin hỏi là 2 ví z kia mình có thể dùng được chưa. Dùng trước đã, khi nào có tiền send gặp vấn đề gì chắc cũng nhờ bạn.
Mình chủ yếu dùng cái phần mềm đó thôi hả bạn...Có cần login vào trang web nó k.
À, cho mình hỏi thêm xí nữa, phía trên bạn có ghi tạo ví R, ví R là gì bạn. :D.
Thanks bạn.
View attachment 54768

2 ví trên bạn hoàn toàn sử dụng (nhận, gửi) được rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ví R (wmr) dùng cho đồng Rub của Nga. Để sử dụng cần up cmnd lên thành (formal)

tương tự: wmz là đồng Ô bá mà, wme là đồng châu âu (ế rồ) ... ... vân ... vân ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chốt, theo như bạn mô tả ... bạn chỉ cần ví wmz là được :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,340
172,356
Latest member
GaaConn
Back
Top Bottom