Tutorial Bạn nào có proxy inst , add IP mình quay demo cạp pix

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Đây là vì những con chó rình rập, cắn, nhai rách quần dân cạp nha. Tui éo phải người tốt nhưng ít ra tui chỉ lấy $ của bọn tàu......... mà ko chia cho ai hết.... :v này thì 25$/tút/ hỗ trợ qua teamview. Này thì gói prõxy 48$.
Các bạn xem cũng chả hiểu gì, nhưng nó để chứng minh: NÃO TUI CÒN XÀI TẠM ĐƯỢC.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Một phát hiện lý thú nữa là có rất nhiều IP Mỹ, ko giới hạn 2id/1ip. Nhìn hình mà tést nha.

Last edited:
Là loại proxy mà mỗi lần tắt/mở moderm phải lên web add ip lại đó hả bạn? Nếu đúng thì mình có, vì đợt rồi mua được có mấy ngày là không dùng được luôn tới giờ.

bán ko đc rồi quay ra như thế này hài vãi, riêng về cái này mò 5' là ra rồi :)
nhưng ko lâu nữa nó cũng fix thôi nếu nhiều người biết đắng :p

có pro gõ đc proxy fine kìa. bác nào chỉ giúp mình với. toàn đòi 10$ với 20$. captcha mà khổ vãi ra

bán ko đc rồi quay ra như thế này hài vãi, riêng về cái này mò 5' là ra rồi :)
nhưng ko lâu nữa nó cũng fix thôi nếu nhiều người biết đắng :p
lạy thím, tui cho xài chùa, họ hỏi mua vẫn để chùa, còn test á, đã xong, chỉ có điều nó diss LAN người ta chửi thôi, đợi ngủ hết tui public. đừng nghĩ mình cao siêu thím à. não thím phải mất 5 phút cơ à, tui thì hình dung từ cái topic bán proxy của thằng éo j đó scam kìa.

lạy thím, tui cho xài chùa, họ hỏi mua vẫn để chùa, còn test á, đã xong, chỉ có điều nó diss LAN người ta chửi thôi, đợi ngủ hết tui public. đừng nghĩ mình cao siêu thím à. não thím phải mất 5 phút cơ à, tui thì hình dung từ cái topic bán proxy của thằng éo j đó scam kìa.
Bạn hiểu nhầm bạn ấy rồi! Lúc nảy chắc bạn offline chủ thớt bên topic này https://mmo4me.com/threads/new-cach-lam-pix-proxy-inst.278670/ sang đây viết những lời rất thô tục về bạn nên bạn ấy mới bức xúc thế, giờ Ad xoá rồi nên bạn không thấy đó.

em lận đận sài SSH qua ngày nhưng phải nói bác 2402TH chăm thật, là em chắc cứ như k có chuyện gì xảy ra mình có proxy mình gõ quá =)) Gần như lúc nào cũng ol forum share proxy mà còn bị ca. Mà mấy hôm nay load nó còn đỡ chứ như mấy đầu chắc chớt

thấy video quảng cáo nhiều hơn là test demo :p

Thớt kêu ib để biết thêm chi tiết. Đã ib rồi không biết có được share ko nữa :D
nói thật là suy nghĩ 1 tí là ra ah ko có gì cao siêu và khó cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back