Announce Hot Boy Và Hot Girl 2014

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng hotboy 2014, ghostanh, hotgirl 2014, Cô Gái Đến Từ Hôm Qua. Chia buồn cùng các hot boy, hot girl tương lai, chúc các bạn may mắn trong lần thi 2015 sắp tới.

Last edited:
Em thì ko thắc mắc gì về số like hết, vì ngay từ đầu thì BGK quyết định 70% còn mem forum là 30%, cái này là quy định rõ ràng nên em ko ý kiến

Em chỉ hơi lăn tăn 1 chút là "Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn ." thì rõ ràng bài viết sakura về kiếm tiền trên mạng, bạn ấy đã viết chế về Pix ( mảng bạn ấy làm là bên capt ) và chế truyện scam đó anh là liên quan trực tiếp về mmo mà anh

Em thắc mắc hoàn toàn mang tính xây dựng thui :D:D:D
Cám ơn anh chemgio và BGK đã nhiệt tình với cuộc thi

Em thì ko thắc mắc gì về số like hết, vì ngay từ đầu thì BGK quyết định 70% còn mem forum là 30%
Em chỉ hơi lăn tăn 1 chút là "Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn ." thì rõ ràng bài viết sakura về kiếm tiền trên mạng, về Pix ( mảng bạn ấy làm là bên capt ) và chế truyện scam đó anh

xét về tài năng thì ghostanh có tài năng đặc biệt hơn , tiêu chí chấm điểm giựa trên cả 3 vòng chứ ko chỉ riêng vòng 2 , vòng 1 ghostanh hơn điểm ngoại hình ,

vòng 2 tài năng vượt trội , vòng 3 thì cũng ko kém .

Khi quyết định @ghostanh làm Hot Boy không phải 1 người , mà là cả 3 người trong BGK ko hề bàn bạc trước ,
Mỗi người đưa ra quan điểm riêng và cùng có chung đáp án là @ghostanh
Tiếp đến là không chỉ riêng BGK mà hầu hết các member khác đều khâm phục khả năng của bạn ấy .

Vì vậy kết quả cuối cùng @ghostanh chiến thắng !

Thân !

BQT chiếm 70% kết quả nên quyết định của BQT là quyết định cuối cùng rồi.

Mà vào mmo4me là để kiếm tiền, mấy cái này tham gia cho có phong trào, cho vui cửa vui nhà thôi. Ai giành giải chả đc , thắc mắc làm gì ^^

bạn xem lại những điều này nha ,để được là hotboy thì phải kết hợp nhiều yếu tố ,số thanks số vote chỉ là 1 yếu tố chứ không phải là yếu tố quyết định ,đánh giá cao hơn cũng không có nghĩa là yếu tố quyết định mà phải kết hợp nhiều yếu tố khác nữa :D ,và kết quả này là của tất cả mọi người trong ban giám khảo đều chỉ có 1 kết quả thôi ,chứ ko phải riêng cá nhân nào quyết định cả :D
Các thí sinh được lọt vào vòng 2 sẽ post bài dự thi tài năng của mình theo cấu trúc xem ở mục 2. Bài dự thi vòng 2 sẽ có nội dung là phô diễn tài năng của bạn, đó có thể là: ca hát, nhảy múa, vẽ tranh, làm thơ, viết văn về mmo, .v.v.v. Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn . Kèm theo đó là câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp mà BTC cuộc thi đưa ra cho thí sinh đó ( Bạn sẽ nhận được câu hỏi vấn đáp sau khi được công bố lọt vào vòng 2).
Kết quả vào vòng 3 sẽ dựa vào số thanks (30%) và quyết định của Giám Khảo
vâng, em ko còn j để nói!:oops::oops:

Ban tổ chức cho em ý kiến tý nha::oops::oops::oops:
Em thấy việc nhận xét và trao giải cho cuộc thi là chưa mình bạch! Bây giờ, ai đoạt giải thì ban tổ chức phải đưa ra lý do tại sao mem đó đoạt giải để anh em còn biết ! chứ đùng cái nói mem này đoạt giải , chả có nguyên do gì :p:p Mọi người sẽ thắc mắc tại sao !!! Ví dụ: trong thể lệ nói , mem nào có phần thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn! vậy tui xin hỏi phần thi của bác hotboy năm nay đâu có liên quan đến mmo, mà phần thi của bác sakura có liên quan lại có lượng vote của anh em nhiều hơn! thì căn cứ vào đâu để ban giám khảo trao giải cho bạn ghostanh :D:D
ko có ý gì! chỉ là chưa thấy hợp lý nên đề nghị giải thích dùm! để anh em được rõ! :D:D:p:p:rolleyes::rolleyes:

Theo bạn thì hot ở tiêu chí nào?
Vòng 1 tất cả đều đã qua và ok! Ai cũng như ai.
Sang vòng 2 là thi tài năng và trả lời câu hỏi.
Tài năng những ai có gì, và những ai nổi trội, cuốn hút, thu hút người xem thì bạn coi lại những phần thi sẽ thấy đc. Bài thi của ghostanh rất suất sắc, tài năng, mọi người đánh giá đều vote cho cậu ấy.
Phần thi trả lời câu hỏi thì gửi riêng cho BTC, mình đọc những câu trả lời của mọi người, nhiều người trả lời rất qua loa vắn tắt... có thể nói là chưa nghiêm túc lắm.
Có phần câu hỏi : Theo bạn ai là người xứng đáng làm hotboy năm nay? Thì tất cả đa số đều nhận về mình, nhưng trong đó có 1 thí sinh bầu chọn cho ghostanh. Điều đó chứng tỏ rằng ghostanh cũng nhận đc sự đồng thuận từ chính thí sinh tham gia.
Tất nhiên cuộc thi nào cũng sẽ có người vote cho ng nọ ng kia. làm sao ai đc 100 số phiếu, sự đồng thuận của mọi người.
Nếu chỉ vì 1 vài cá nhân bất mãn ko đồng tình thì cuộc thi nào thành công trọn vẹn đc.
Đó là chút ý kiến của mình thôi :D
Mong cuộc thi sẽ nhận đc nhiều sự ủng hộ của mọi người và sang năm sẽ có nhiều người tham gia hơn nữa :D

Mà mình biết rất nhiều mem forum mình rất đẹp trai (đẹp hơn cả hotboy các năm khác) , có anh 24t cao ráo, cơ bắp, bụng 6 múi, hát hay , đàn guistar cũng giỏi . Nhưng vì lí do công việc kinh doanh kiếm đc rất nhiều tiền và sự bảo mật thông tin cho an toàn nên ko muốn và cũng ko dám tham gia :D

Ko quan tâm đến HOTBOY mà chỉ hóng xem HOTGIRL năm nay thế nào :rolleyes::rolleyes:

Ban tổ chức cho em ý kiến tý nha::oops::oops::oops:
Em thấy việc nhận xét và trao giải cho cuộc thi là chưa mình bạch! Bây giờ, ai đoạt giải thì ban tổ chức phải đưa ra lý do tại sao mem đó đoạt giải để anh em còn biết ! chứ đùng cái nói mem này đoạt giải , chả có nguyên do gì :p:p Mọi người sẽ thắc mắc tại sao !!! Ví dụ: trong thể lệ nói , mem nào có phần thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn! vậy tui xin hỏi phần thi của bác hotboy năm nay đâu có liên quan đến mmo, mà phần thi của bác sakura có liên quan lại có lượng vote của anh em nhiều hơn! thì căn cứ vào đâu để ban giám khảo trao giải cho bạn ghostanh :D:D
ko có ý gì! chỉ là chưa thấy hợp lý nên đề nghị giải thích dùm! để anh em được rõ! :D:D:p:p:rolleyes::rolleyes:

Em thì ko thắc mắc gì về số like hết, vì ngay từ đầu thì BGK quyết định 70% còn mem forum là 30%, cái này là quy định rõ ràng nên em ko ý kiến

Em chỉ hơi lăn tăn 1 chút là "Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn ." thì rõ ràng bài viết sakura về kiếm tiền trên mạng, bạn ấy đã viết chế về Pix ( mảng bạn ấy làm là bên capt ) và chế truyện scam đó anh là liên quan trực tiếp về mmo mà anh

Em thắc mắc hoàn toàn mang tính xây dựng thui :D:D:D
Cám ơn anh chemgio và BGK đã nhiệt tình với cuộc thi

BGK đã quyết định rồi, BGK biết ai xứng đáng hơn mà, dù sao cũng cảm ơn các cậu vì đã ủng hộ cho mình, với mình thì đây là giải thưởng lớn nhất rồi. Chúc mừng @ghostanh nhé, sáng giờ mới comment được.

Chúc mừng, thặc là đập chai :D

:D
Cám ơn tất cả anh chị em và các bạn!
Nói chung là cuộc thi nào cũng phải có người thắng và người xếp sau người thắng :D nhưng cái quan trọng nhất là niềm vui cũng như không khí cuộc thi mang lại cho tất cả mọi người.
Ai vào đây cũng chỉ có mục đích chính là kiếm thêm ít tiền, thư giãn và tìm hiểu thêm thông tin cho cuộc sống cả, mọi người đều có tài năng và đó là điều gây cho Ban Giám Khảo rất nhiều khó khăn khi đưa ra quyết định.
Riêng mình thì cũng không nghĩ là mình đạt giải nên cả ngày hôm qua mình cũng không online được cho đến tối thì a chém gió mới liên lạc được với mình nên mình mong mọi người hiểu cho ban tổ chức cuộc thi và tất cả mọi người tham gia ở đây ai cũng có thể và xứng đáng là hotboy/ hotgirl của năm nay cả nhưng giải thì chỉ có 1 mà thôi :D
Chúc cho mọi người có thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong công việc của mình!
Tuấn Anh

Chúc mừng tất cả các em đã lọt đến vòng cuối cùng nhưng thi cử có thắng có thua
Em nào chưa đoạt giải thì cố gắng hơn nữa nhé
Chúc 2 em hotgirl và hotboy của năm nay
15 năm nữa thì chắc 2 con của anh sẽ lụm cả 2 giải luôn
Xin chúc mừng

Woa 4rum bị ddos liên tục em muốn lắm mà chả comment đc :oops: :oops: Lời lẽ tâm sự thì Hotboy năm nay cũng đã nói hộ hết rồi.
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em nhé. Nhất là @thachthao, thachthao nhiệt tình với hầu hết các thí sinh của cuộc thi này nhưng có vẻ bị mấy bài guitar của em hấp dẫn hơn nên thấy vào topic ủng hộ suốt :D
:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Phần thưởng có được là do em cố gắng một phần, phần nhiều do BTC và do tình cảm mà mọi người dành cho em, nên em cũng muốn phần thưởng này trở thành cái gì đấy có ý nghĩa 1 chút, xin phép ko làm event, hẹn mọi người event vào nhiều dịp khác. Nhờ Shin góp dùm em $15 trong phần thưởng vào quỹ từ thiện của forum, còn bao nhiêu @Shin send vào đây dùm mình nhé hihi :oops:
Vũ Thị Thanh Nhàn
Bank: ACB 155712399

@chemgio: cảm ơn bác, qua cuộc thi này em cũng thấy bác vất vả và bận rộn nên thời gian cuộc thi có chút chưa thật sự suôn sẻ, nếu có lần sau thì tiếp thì em tình nguyện giúp 1 tay khâu tổ chức, có gì bác cứ gọi em nhé :oops:
Một lần nữa cảm ơn mọi người. MMO từ 2011 mà giờ sắp có nick hồng rùi vui quá, có vẻ mình vẫn chưa già mấy :oops:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,337
172,355
Latest member
howtobecomeabusi
Back