Chat Nhờ tư vấn về giá bán xe máy cũ.

daigia9x

Junior
Reactions
28
MR
1.882
Insuree Balance
0
Em không rành về khoản mua bán xe máy cũ, nên nhờ Anh em có rành tư vấn giúp em ca này với, tình hình nhà em có con xe Honda Future 125 đời 2014 màu xám ghi.
- Bản chạy chế hòa khí, không phải bản phun xăng điện tử FI.
- Bánh vành nan hoa, không phải vành đúc.
- Ngoại hình xe xấu, giàn áo vỏ khá cũ, xe đã chạy qua 100.000km, xe đã bị tuột nồi và đã từng làm lại máy.
- Khung sườn xe còn cân đối như thường, không bị cong vênh, các chức năng cơ bản của xe đều còn hoạt động bình thường.

Giờ không có nhu cầu dùng nữa, để chật nhà nên em muốn bán nó đi. Không biết với tình trạng nêu trên thì giờ xe bán được tầm giá khoảng bao nhiêu Anh em nhỉ ? Xin cảm ơn mọi người.

Hình ảnh minh họa kiểu xe.

Chụp hình thực tế may ra còn định giá đc bác, minh họa thì thua rùi ạ :ami_fat_cat_114:

Chả đáng bao nhiêu, nếu vẫn còn chạy tốt thì cho anh/em/con/cháu nào thì giá trị hơn là bán lấy 2-3tr. Mà chạy kinh thật, hơn cả cái ô tô mình 2013 giờ mới có gần 90.000 km.

6tr , 8tr là hết giá , chắc bị luộc rồi đúng ko , giờ cho ai mượn xe sợ lắm :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114:

Chả đáng bao nhiêu, nếu vẫn còn chạy tốt thì cho anh/em/con/cháu nào thì giá trị hơn là bán lấy 2-3tr. Mà chạy kinh thật, hơn cả cái ô tô mình 2013 giờ mới có gần 90.000 km.
Bạn làm như lá mít không bằng, 2024 rồi, thực dụng tí đi, trừ khi bạn quá giàu có.

6tr , 8tr là hết giá , chắc bị luộc rồi đúng ko , giờ cho ai mượn xe sợ lắm :ami_fat_cat_114:
Đàm bảo 1000% là xe đồ zin nhé bạn, mà mình hỏi thăm kinh nghiệm Ae thôi, chứ ko phải rao bán ở đây nhé.

Bạn làm như lá mít không bằng, 2024 rồi, thực dụng tí đi, trừ khi bạn quá giàu có.

Đàm bảo 1000% là xe đồ zin nhé bạn, mà mình hỏi thăm kinh nghiệm Ae thôi, chứ ko phải rao bán ở đây nhé.
zin là sửa rồi làm lại máy thì còn cái j nữa, chả khác j xe trung quốc , giờ nó hao xăng như xe ga đúng ko , thì còn cái j mà xài nữa, bán vậy còn mắc đó , có khi họ trả thấp nữa , giờ có làm j nữa nó cũng k đc như xe mua zin ngoài hãng

zin là sửa rồi làm lại máy thì còn cái j nữa, chả khác j xe trung quốc , giờ nó hao xăng như xe ga đúng ko , thì còn cái j mà xài nữa, bán vậy còn mắc đó , có khi họ trả thấp nữa , giờ có làm j nữa nó cũng k đc như xe mua zin ngoài hãng
Nói như bác thì e cũng bó tay
Zin là chưa đụng đến máy bác ạ
Còn nếu như máy làm lại nhìn gioăng máy là biết

Xe này giờ ko có giá đâu, mà làm máy là mất zin rồi, 4 - 5tr là cao
Thê thảm vậy à bác, định giá còn được tầm có 5Tr thôi à ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,729
170,827
Latest member
Sunny219
Back
Top Bottom