• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Tìm kiếm so sánh nhanh giá cả các loại tiền với giá tốt nhất trong Box Money Exchange

Status
Not open for further replies.

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Max có đề nghị bạn @linhhon thiết kế thêm để phù hợp với Box Money Exchange(BME) . Thay vì đi từng trang ở BME tìm loại tiền bạn cần , Với Website trên bạn sẽ dễ dàng tìm kiếm so sánh giá cả các loại tiền với giá tốt nhất với vài click .

Website chỉ có chức năng giúp người mua và bán dễ dàng tìm kiếm so sánh giá cả các loại tiền ngoài ra nếu bạn bị Website lừa đảo BQT không chịu trách nhiệm .

Để tránh bị các thành viên trong Forum lừa đảo , Max khuyên nên làm theo ảnh phía dưới 1 lần duy nhất để tránh bị làm giả Yahoo về sau khi sử dụng dịch vụ Trung Gian . Không căn cứ vào log chat (lịch sử trò chuyện) để xác minh yahoo là thật hay giả (Vì lịch sử trò chuyện có thể bị làm giả (fake))

sử dụng dịch vụ trung gian http://mmo4me.com/forums/middle-man.71/ .
Mọi người có ý kiến đóng góp gì thì Reply phía dưới nha :D

Last edited:
công nhận website này rất hữu ích , nếu đc thì tạo thêm 1 mục là info gd của các website để ai cần thì sang mục đó copy info luôn :D

Thank Max,
Mình sẽ tiếp tục phát triển hoàn thiện thêm. (Hiện tại có 1 số bug nho nhỏ ^^)
Riêng về list các website trong dv exchanger, mình nghĩ tỷ giá cũng chỉ là 1 phần, các bạn gd cũng nên qtâm đến các tiêu chí khác như độ uy tín, tốc độ, support... mà giao dịch. Nhưng cơ bản các site trên đó mình nghĩ cũng đảm bảo. Sẽ có thêm chức năng thông tin chi tiết các site, đánh giá dv từ các bạn.
Thanks
À mới nghĩ cái này , sắp xếp theo số lượng tăng dần hoặc giá cả hay thời gian gần nhất :D

Thông tin cập nhật từ 5 trang đầu của box Money Exchange diễn đàn MMO.
Filter dữ liệu để tìm kiếm hiệu quả.
Hiện tại chỉ cập nhật Mua và Bán các loại tiền:
Phần này sửa lại là 5 ngày gần nhất :D Với lại F5 phát nó biến mất không có lưu lại Filter hiện tại :(

Max

Last edited:
tỉ giá mua pm bên mình lúc nào cũng tốt nhất, tội cái chưa có site:)

Lam web nay hay qua ban oi, vo day chon duoc site gia tot nhanh ne, khoi phai di tim met ma nhieu khi khong tim duoc site tot nhat, minh thay cung co mot so site ghi gia mua -ban thi tot nhung lai tinh fee ngam vao cho khach hang phai chiu nua, nen cac ban khi mua ban kiem tra ky xem dung ti gia ghi tren BANG TI GIA site do ko nhe

Close để tránh member vào comment loãng topic. Topic cũng ticket trên cao member cũng thấy rồi :D

m đang tính để 1 thời gian ae sử dụng thấy nên nâng cấp hay thêm bớt cái gì góp ý chủ site sửa luôn sau đó close :)

Max

web ngon :D

Nên đặt lại title thớt ơi:" Site tổng hợp tỉ giá của các site exchange PefectMoney, Webmoney" như vậy chuẩn hơn :D

Max có đề nghị bạn @linhhon thiết kế thêm để phù hợp với Box Money Exchange(BME) . Thay vì đi từng trang ở BME tìm loại tiền bạn cần , Với Website trên bạn sẽ dễ dàng tìm kiếm so sánh giá cả các loại tiền với giá tốt nhất với vài click .

Website chỉ có chức năng giúp người mua và bán dễ dàng tìm kiếm so sánh giá cả các loại tiền ngoài ra nếu bạn bị Website lừa đảo BQT không chịu trách nhiệm .

Để tránh bị các thành viên trong Forum lừa đảo , Max khuyên nên làm theo ảnh phía dưới 1 lần duy nhất để tránh bị làm giả Yahoo về sau khi sử dụng dịch vụ Trung Gian . Không căn cứ vào log chat (lịch sử trò chuyện) để xác minh yahoo là thật hay giả (Vì lịch sử trò chuyện có thể bị làm giả (fake))

sử dụng dịch vụ trung gian http://mmo4me.com/forums/middle-man.71/ .
Mọi người có ý kiến đóng góp gì thì Reply phía dưới nha :D

bạn ơi cho mình hỏi có thể bán WMZ mà không cần xác nhận bằng SMS ko , mình muốn bán 10 WMZ mà mãi không bán đc , hix ,

bạn ơi cho mình hỏi có thể bán WMZ mà không cần xác nhận bằng SMS ko , mình muốn bán 10 WMZ mà mãi không bán đc , hix ,
Bạn qua box này lập topic hỏi nha : http://mmo4me.com/forums/webmoney.51/
m cũng k rành lắm , nếu trước đó bạn đã để xác nhận đt thì chỉ khi có đt mới gởi tiền được thôi :)
Max

bạn bắt chuỗi bằng gì vậy max? regular expression ah , tại mình thấy chưa được hoàn thiện lắm bằng chứng là cái topic của mình ko được tìm thấy :) , chắc bạn viết regular nhưng bõ sót vài định dạng ( vd 1k5 mình đã edit lại thành 1500 cho phù hợp theo regular mà bạn code , phần giá thì chỉ bắt đúng chữ rate thôi do topic mình ghi là "giá" nên nó ko bắt được ) :p bạn update thêm mấy định dạng đó bổ sung thêm nha . Have fun .

P/s : với lại mình thấy nó còn nhiều topic hết hiệu lực do mod chưa del bài , cái này nếu được thì bạn viết cái mod tự động close chắc tiện hơn khi tình trạng mod ko thể quản lý và cập nhật hết các topic thế này . ( close tạm vào đâu rồi mod vào check để xóa thôi ) . Điều kiện là chủ topic post close hay đề nghị close hay gì đấy theo qui định hoặc từ khóa close chẳng hạn + trong bài viết cuối cùng , thỏa mãn mấy điều kiện đó thì bot nó close topic lại tạm cho khỏe .

Last edited:
Uhm, regex chưa lường hết các case, thank bạn đóng góp. Các case cũng khá đa dạng vd 1k5 với 1k500 chắc cũng là 1500 cả... Rate cũng lung tung nữa. Sẽ update dần :)
Có cả từ "giá" nhưng tiếng việt regex có vẻ không ổn định :(

Ah sorry nha ban đầu mình tưởng code do bạn max viết , ko đọc kỹ giờ mới đọc lại , mình nghĩ bạn gặp vấn đề với regex font chữ và chính xác là "giá" ? Bạn thử sữ dụng với pattern u xem ? hoặc post cái regex lên lúc nào có thời gian mình xem tiếp cho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,335
172,355
Latest member
doctruyenhay
Back
Top Bottom