Journey animax1991 - Con đường Forex - Đơn giản mà không cầu kỳ

Cứ mấy sàn lâu đời như IC, Exness, HF... là được mà bác. Bọn này nó không quỵt đâu, với đánh vol nhỏ thì mấy cái trượt giá cũng không đáng lo
exness trùm scam , ic thì nạp min 200 $ , HF thì ko khác j exnes

exness trùm scam , ic thì nạp min 200 $ , HF thì ko khác j exnes
Exness thấy nhiều bác trade ở đó. Còn thằng HF thì trước đây e trade, nạp rút vài năm ở đó thì chưa gặp vấn đề gì. tầm 2 năm nay thì e không trade ở đấy nữa. Mà thực ra bọn ấy sàn lớn thì mấy tk cò con vài chục $ như mình nó cũng chẳng để ý đâu bác.

Exness thấy nhiều bác trade ở đó. Còn thằng HF thì trước đây e trade, nạp rút vài năm ở đó thì chưa gặp vấn đề gì. tầm 2 năm nay thì e không trade ở đấy nữa. Mà thực ra bọn ấy sàn lớn thì mấy tk cò con vài chục $ như mình nó cũng chẳng để ý đâu bác.
spead nó khung khiếp , chưa kể trượt giá các kiểu , ko bao giờ ăn đc nó đâu , rất khó , tp thì ko ăn mà sl thì cắn nhanh lắm

spead nó khung khiếp , chưa kể trượt giá các kiểu , ko bao giờ ăn đc nó đâu , rất khó , tp thì ko ăn mà sl thì cắn nhanh lắm
Tránh giữ lệnh qua ngày, trade tránh tin mạnh là không bị mấy cái đó thôi bác. Chứ trượt giá thì khi có tin mạnh sàn nào cũng vậy cả

Tránh giữ lệnh qua ngày, trade tránh tin mạnh là không bị mấy cái đó thôi bác. Chứ trượt giá thì khi có tin mạnh sàn nào cũng vậy cả
trade mà thế thì chả khác j xứ lừa , ai dám chơi , biết nó lừa mà còn đâm đầu vào

Thế thì bác còn tìm sàn nộp vào làm gì :). Tránh nó ra thôi. Chứ kiếm đâu ra sàn không trượt giá :l
icmarket , cực xịn xò ,

icmarket , cực xịn xò ,
vậy à, e chưa trade sàn đó bao giờ. Trước giờ mới qua mấy thằng này: FXCM, Forex4you, FBS, FXPro, HF, Pepestone. Thấy cũng ổn. Đợi khi nào có xèng thử trade thằng ic như bác bảo xem sao :D

mà bác chủ top kiên nhẫn nhỉ, đánh vài lệnh trong thời gian dài, dấu hiệu của người quá mệt mỏi với market :ami_fat_cat_101: :ami_fat_cat_091:

vậy à, e chưa trade sàn đó bao giờ. Trước giờ mới qua mấy thằng này: FXCM, Forex4you, FBS, FXPro, HF, Pepestone. Thấy cũng ổn. Đợi khi nào có xèng thử trade thằng ic như bác bảo xem sao :D
đánh demo của nó thôi đã cảm nhận đc rồi cần j tiền

giờ e cũng đang đánh demo kiếm quỹ rồi. Đợi đến lúc có xèng nạp vào thử live luôn :D
kiếm kiểu chi ?? , chỉ tui kiếm với , vốn 0 đồng thì tham gia liền

kiếm kiểu chi ?? , chỉ tui kiếm với , vốn 0 đồng thì tham gia liền
e đánh theo cái cấp vốn của FXCE. Năm ngoài e đánh demo, được cấp tk live 5k rồi 10k, rút lãi được mấy chục $. Nhưng sau đấy được họ đầu tư cho 100k thì tâm lý, suốt 6 tháng không lãi được đồng nào, lại âm vốn của họ nên e trả lại tk live. Đánh lại demo cho tử tế để xin cấp vốn lại sau.

Mà có gì mời bác sang threat của e chém gió. Chứ e với bác làm loãng hết threat của bác Animax

e đánh theo cái cấp vốn của FXCE. Năm ngoài e đánh demo, được cấp tk live 5k rồi 10k, rút lãi được mấy chục $. Nhưng sau đấy được họ đầu tư cho 100k thì tâm lý, suốt 6 tháng không lãi được đồng nào, lại âm vốn của họ nên e trả lại tk live. Đánh lại demo cho tử tế để xin cấp vốn lại sau.

Mà có gì mời bác sang threat của e chém gió. Chứ e với bác làm loãng hết threat của bác Animax
haizzz ko bao giờ ăn đc đâu , còn non lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,562
171,609
Latest member
Lephianhmmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week