• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần mua tut add web vào GA

Em cũng gặp tình trạng như bác duyệt 2 lần vẫn giá trị thấp, đổi sang gà cũ hơn nó lại duyệt lại bt bác ạ. Nhiều khi duyệt ko phải hẳn ở conten mà ở cấu trúc của website nữa ạ, đầy website ko có trafic vẫn duyệt bt ạ.
bác có tip gì ko ạ?

Adsense thường là bot duyệt, người duyệt khi có khứu nại thì bot cắm cờ để người check thủ công, muốn duyệt dễ nhất là traffic truy cập web phải thường xuyên có và ổn định trong các ngày, bên cạnh đấy lượng organic search càng nhiều càng dễ duyệt ở đây mình nói đến từ google searcc =))

Adsense thường là bot duyệt, người duyệt khi có khứu nại thì bot cắm cờ để người check thủ công, muốn duyệt dễ nhất là traffic truy cập web phải thường xuyên có và ổn định trong các ngày, bên cạnh đấy lượng organic search càng nhiều càng dễ duyệt ở đây mình nói đến từ google searcc =))
nói vậy chứ web e nội dung build ngon từ a-z. View 99% organic đều như vắt chanh ngày vài k nó còn chả duyệt được. Trước thì duyệt phát nào ăn phát đó chữ tầm cuối năm ngoài duyệt ko nổi

nói vậy chứ web e nội dung build ngon từ a-z. View 99% organic đều như vắt chanh ngày vài k nó còn chả duyệt được. Trước thì duyệt phát nào ăn phát đó chữ tầm cuối năm ngoài duyệt ko nổi
Nếu web nội dung ngon mà 99% organic cộng thêm traffic vài k mỗi ngày thì tội gì phải đăng ký adsense, đăng ký net khác ngon hơn ví dụ đang ký net có them gia ADX nó có thu nhập cao hơn 30% so với adsense mà phân phát quảng cáo cực mịn.
ps: thế adsense từ chối vì lý do gì hay "nôi dung có giá trị thấp" =))

Có đủ mấy trang
  • ABOUT US
  • PRIVATE POLICY
  • TERMS AND CONDITIONS
  • DISCLAIMERS
  • CONTACT
không?

cho e hỏi GA bị vhh 6 tháng giờ mất hstt khi add web vào ok thì nó có hstt lại không ạ, ga đã pin pay trước đó. với bác nào bán web bao add loại này luôn thì cho e xin giá với ạ

Nếu web nội dung ngon mà 99% organic cộng thêm traffic vài k mỗi ngày thì tội gì phải đăng ký adsense, đăng ký net khác ngon hơn ví dụ đang ký net có them gia ADX nó có thu nhập cao hơn 30% so với adsense mà phân phát quảng cáo cực mịn.
ps: thế adsense từ chối vì lý do gì hay "nôi dung có giá trị thấp" =))
auto nội dung thấp b ạ

Hình như là auto nó cho giá trị thấp thì phải, vẫn là con website đó em duyệt 1 con gà báo đều như thế, em chuyển sang con gà pinpay cái nó lại duyệt domain.

Hình như là auto nó cho giá trị thấp thì phải, vẫn là con website đó em duyệt 1 con gà báo đều như thế, em chuyển sang con gà pinpay cái nó lại duyệt domain.
nó ảo lắm b à. Cứ auto gt thấp mãi. Tốn kém quá mà còn lâu nữa. Giờ chơi Net khác có thấp hơn tí. Chả còn mặn mà với GA nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,175
171,257
Latest member
hamham624

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week