Introduce Mình mới làm trang web bán tài khoản Ga tự động

Ngoài miệng thì kêu bạn này bạn nọ, ai lại vô inbox văng tục như 1 đứa trẻ trâu vậy đồng chí Tiếp ơi, đồng chí chặn tôi là vì xưa tôi thuê đồng chí làm cái web, mà đồng chí làm chả ra sao, tôi cũng ko tiếp tục mảng đó nữa nên cũng chẳng thèm đá động đến đồng chí nữa thôi! Còn việc cả đời tôi có làm được gì hay không thì mời bạn ghé nhà tôi, tôi sẵn lòng tiếp bạn Tiếp nhé. Nghe cu Dũng nó nói đồng chia cũng ở Tân Uyên Bình Dương hay gì đấy mà : v
Còn việc mua bán là thuận mua vừa bán chứ chả ai ép ai được đồng chí ạ! Ae ai cũng có đầu óc, thị trường tôi ko mua thì người khác mua, đồng chí vào gạ tôi bán GA ko dc thì chặn tôi, lại quay ra đổ cho tôi là nàm thao nhỉ : v
Còn lại mời ae thẩm 2 ảnh bên dưới và đánh giá đồng chí này giúp mình ạ!
tao chưa từng nhận làm web gì cho mày từ xưa đến nay nhé súc vật, tiếp cái con m ẹ mày chứ, mày chụp ngay cho mọi người xem thuê ntn và tiền bao nhiêu xem nào, có bao giờ tao nhận gia công ga cho ai bao giờ?

tao nhắn lại cho mày vì mày có để lại lời nhắn cho tao là mày muốn ga đấy con lợn ạ.

mày nói thuận mua vừa bán thì tao block tao không bán cho thể loại như mày mà sao mày cứ bám đít tao thế

tao còn không biết Dũng mày nói là dũng nào nữa cơ vcl

Last edited:
tao chưa từng nhận làm web gì cho mày từ xưa đến nay nhé súc vật, tiếp cái con m ẹ mày chứ, mày chụp ngay cho mọi người xem thuê ntn và tiền bao nhiêu xem nào, có bao giờ tao nhận gia công ga cho ai bao giờ?

tao nhắn lại cho mày vì mày có để lại lời nhắn cho tao là mày muốn ga đấy con lợn ạ.

mày nói thuận mua vừa bán thì tao block tao không bán cho thể loại như mày mà sao mày cứ bám đít tao thế

tao còn không biết Dũng mày nói là dũng nào nữa cơ vcl
Có tật giật mình hay sao nhảy nhổm lên vậy đồng chí. Bên trên vẫn còn bạn này bạn nọ, bây giờ sao trở giọng nhanh vậy! Hỏi mấy ae làm GA xem thử từ năm 2018 đến nay, đồng chí có thay tầm chục cái Facebook chưa : v Làm ăn đàng hoàng thì đâu cần phải cải trang liên tọi như vậy làm gì…:v Còn chuyện thuê làm web thì mình đã cho qua vì mình ko làm nữa, có hay ko có thì lương tâm đồng chí biết rõ nhất. Nếu ko có thì làm sao tôi biết được lai lịch đồng chí vậy : v
Nói chung là ae muốn làm ăn hay giao dịch với ông thần này thì cẩn thận nhé!
Mình ko nói là lừa đảo hay gì, nhưng làm ăn lôm côm chả ra đâu…
Có được mấy acc ga UK new reg tut về kéo traffic ko lên, bị limit xong mang bán, dám lập cả website bán GA tự động luôn : v

Attachments

804.7 KB · Views: 43
Có tật giật mình hay sao nhảy nhổm lên vậy đồng chí. Bên trên vẫn còn bạn này bạn nọ, bây giờ sao trở giọng nhanh vậy! Hỏi mấy ae làm GA xem thử từ năm 2018 đến nay, đồng chí có thay tầm chục cái Facebook chưa : v Làm ăn đàng hoàng thì đâu cần phải cải trang liên tọi như vậy làm gì…:v Còn chuyện thuê làm web thì mình đã cho qua vì mình ko làm nữa, có hay ko có thì lương tâm đồng chí biết rõ nhất. Nếu ko có thì làm sao tôi biết được lai lịch đồng chí vậy : v
Nói chung là ae muốn làm ăn hay giao dịch với ông thần này thì cẩn thận nhé!
Mình ko nói là lừa đảo hay gì, nhưng làm ăn lôm côm chả ra đâu…
Có được mấy acc ga UK new reg tut về kéo traffic ko lên, bị limit xong mang bán, dám lập cả website bán GA tự động luôn : v

@Thietkenuhon bây giờ họ nhà mày đói đến nỗi “không đả động đến mảng này” mà phải vào tận topic của nhà tao comment cơ đấy, mày ra đời lươn lẹo, nhưng đúng nơi đúng chỗ.

Thứ nhất là tao chưa từng làm thuê cho mày bất kì web nào. chẳng có cái lương tâm nào ở đây, vì tao đã làm ga rất lâu. Lai lịch của tao trên google có hết, có gì tao phải dấu giếm, tra số điện thoại tao là ra vì tao có đăng ký cả doanh nghiệp mà.

Tao cũng đã bán ga cho rất nhiều người, chứ không riêng ai, và chẳng có điều tiếng gì. Tao phải tạo lại facebook và ngưng dùng facebook vì facebook tao chạy quảng cáo bị khoá tài khoản quãng bầu tổng thống mỹ và tao thích hoạt động ở diễn đàn này Ok? tao thích làm gì đấy là quyền của tao, vì tao thấy cái đám bọn mày ở fb là một lũ lợi ích nhóm với nhau do đó tao không có trách nhiệm “phải” lắng nghe bọn mày.

Tao không tự hào tao giỏi hơn ai, và cái gì tao tạo ra tao quý tao bán, tao phải hỏi xin cả nhà mày mới được lập web cơ ah? từ bao giờ mày trở thành chuyên gia về ga có quyền phán xét thế?

Tao cũng sẽ nói thêm, tao sẽ đàng hoàng với bất cứ anh em nào, trừ mày ra ok? vì tao không thích mày thế có được không?

Nói có sách, mách có chưng. Acc GA UK [email protected] này của ai thì đồng chí biết rõ chứ gì. Kéo traffic limit xong mang bán cho ae đây này.
Ae cứ xem ảnh. Lượt xem cao mà quảng cáo bị giới hạn, lâu lâu hiện được cái ads …

Attachments

147.4 KB · Views: 46
Nói có sách, mách có chưng. Acc GA UK [email protected] này của ai thì đồng chí biết rõ chứ gì. Kéo traffic limit xong mang bán cho ae đây này.
Ae cứ xem ảnh. Lượt xem cao mà quảng cáo bị giới hạn, lâu lâu hiện được cái ads …
acc này đúng là của tao bán cho cậu ba gì đó trên zalo, và khi mua bán có “nói rõ tình trạng” tài khoản đó luôn với anh bạn đó, cả 2 đều ok chốt vui vẻ với nhau. Chứ tao không nhớ là có bán cho mày? hay mày phải sử dụng cả zalo clone để mua của tao thế?? =)) nếu mà dùng cả clone để mua ga thì liêm sỉ còn đâu nữa “bạn” phan hải

acc này đúng là của tao bán cho cậu ba gì đó trên zalo, và khi mua bán có “nói rõ tình trạng” tài khoản đó luôn với anh bạn đó, cả 2 đều ok chốt vui vẻ với nhau. Chứ tao không nhớ là có bán cho mày? hay mày phải sử dụng cả zalo clone để mua của tao thế?? =)) nếu mà dùng cả clone để mua ga thì liêm sỉ còn đâu nữa “bạn” phan hải
Đồng chí bán cho người ta, xong người ta bán lại cho tôi, thì khẳng định là tôi luôn mua giá cao hơn mấy thương lái khác. Nó khác với cái comment bên trên của đồng chí là tôi ép giá ae :v
Vấn đề thứ 2 tôi muốn nói là ae ở đây hãy cẩn thận với cái tài lươn lẹo của đồng chí thôi.
Ga bị limit thì chơi ko dc, chơi ko dc thì mang ra bán. Ae mới vào nghề dễ ăn thuốc chuột lắm.
Ae cẩn thận nha ae ơi 😂😂😂

Đồng chí bán cho người ta, xong người ta bán lại cho tôi, thì khẳng định là tôi luôn mua giá cao hơn mấy thương lái khác. Nó khác với cái comment bên trên của đồng chí là tôi ép giá ae :v
Vấn đề thứ 2 tôi muốn nói là ae ở đây hãy cẩn thận với cái tài lươn lẹo của đồng chí thôi.
Ga bị limit thì chơi ko dc, chơi ko dc thì mang ra bán. Ae mới vào nghề dễ ăn thuốc chuột lắm.
Ae cẩn thận nha ae ơi 😂😂😂
không hiểu “lươn lẹo” ở đây là mày ám chỉ điều gì? khi. bán cho cậu ba trên zalo thì trước khi chuyển tiền là đã trao đổi rõ tình hình của account hay bị bóp và bạn tên cậu ba đó cũng ok chịu lấy nhé chứ chẳng ai đi “lươn lẹo” nhà mày cả.

Thứ hai là tao bán cho người ta, có trao đổi rõ ràng tình trạng tài khoản, thoả thuận ok. rồi người ta bán lại cho mày, mà mày giờ bảo tao lươn lẹo làm ga mày bị “limit”? mày suy luận cũng tài tình thật đấy, thế là tao dù chẳng bán gì cho mày mà tự nhiên tao mang danh đi lừa mày sao?

chốt lại, tao chưa giao dịch gì với mày trong hơn 3 năm trở lại đây từ 2018 tới nay rồi đột nhiên mày tìm đến rồi nói này nói nọ về tao như kiểu mày biết, quen thân với tao lắm. ấy là chuyện nực cười đấy.

còn mày yên tâm : )) ae ở trên đây mua không có ai gà cả đâu =)) cảm ơn mày lo dùm cho chuyện của người.

Ui 2 " đồng chí" có gì đóng cửa bảo nhau chứ, ai lại kể chuyện " buôn bán" ở đây vậy :))))
xin lỗi bạn, vì từ 2018 đến nay không giao dịch gì với nó mà tự nhiên nó vào topic mình, rồi quy chụp mình làm ga nó limit trong khi mìn có bán trực tiếp cho nó đâu?

Ae cẩn thận nha ae ơi
xin lỗi bạn, vì từ 2018 đến nay không giao dịch gì với nó mà tự nhiên nó vào topic mình, rồi quy chụp mình làm ga nó limit trong khi mìn có bán trực tiếp cho nó đâu?
Ko thuê đồng chí làm web mà lại biết rõ về đồng chí cơ à :v… miệng thì bảo chạy ads bị khoá Facebook, xong kêu chụp cho bằng chứng tin nhắn, chụp vào mắt :v.
Câu trước đá câu sau. Nếu ai có làm ăn với thầy ông nội lươn này thì sau này sẽ hiểu… Tính tình như bị ngất ngất, dạng chán đời muốn buông xuôi… sao nay lại comback mạnh mẽ thế… thôi cảnh báo cũng đủ rồi! Ae tự đánh giá qua lời lẽ thô thiển của lão nhé! Thân ái và quyết thắng :v

Chuyện này tui cũng chả đứng về phía ai cả, có thể cả 2 người đều sai nhưng khi buôn bán nên chuyên nghiệp, cùng nhau kiếm tiền không kiếm chuyện 2 " đồng chí" ạ

Ae cẩn thận nha ae ơi

Ko thuê đồng chí làm web mà lại biết rõ về đồng chí cơ à :v… miệng thì bảo chạy ads bị khoá Facebook, xong kêu chụp cho bằng chứng tin nhắn, chụp vào mắt :v.
Câu trước đá câu sau. Nếu ai có làm ăn với thầy ông nội lươn này thì sau này sẽ hiểu… Tính tình như bị ngất ngất, dạng chán đời muốn buông xuôi… sao nay lại comback mạnh mẽ thế… thôi cảnh báo cũng đủ rồi! Ae tự đánh giá qua lời lẽ thô thiển của lão nhé! Thân ái và quyết thắng :v
biết về tao có khó gì đâu, những bài đăng cũ của tao đầy số điện thoại tra ra cả doanh nghiệp tên tuổi có hết trên đó có cả số nhà mà, nhà tao ở đâu thì có bao giờ tao phải đi dấu giếm? Còn “bạn” Dũng mày tạo ra đấy để hợp lý hoá câu chuyện thì tao cũng chịu mày luôn.

Facebook bị khoá rất bình thường vào quãng thời gian bầu cử tổng thống mỹ vì lúc đó tao làm shop quần áo, cần chạy ads, tao k ngại hy sinh fb cá nhân cho công việc nếu cần, chứ không khư khư ôm fb để lùa gà như bọn mày trên fb đc, hiểu chưa?

Việc tao buông xuôi, hay comeback có ảnh hưởng đến mày mãnh liệt vậy thì tao thấy là tao đã triển khai rất ok phát triển web đấy chứ 😂, có ảnh hưởng rất lớn đến “muốn quay lại nghề” của mày lắm nhỉ?

Tao cần gì phải lịch sự với mày làm gì? vì tao ghét ok chưa? tao yêu ghét phân minh, và tao sẵn sàng chơi với mày.

biết về tao có khó gì đâu, những bài đăng cũ của tao đầy số điện thoại tra ra cả doanh nghiệp tên tuổi có hết trên đó có cả số nhà mà, nhà tao ở đâu thì có bao giờ tao phải đi dấu giếm? Còn “bạn” Dũng mày tạo ra đấy để hợp lý hoá câu chuyện thì tao cũng chịu mày luôn.

Facebook bị khoá rất bình thường vào quãng thời gian bầu cử tổng thống mỹ vì lúc đó tao làm shop quần áo, cần chạy ads, tao k ngại hy sinh fb cá nhân cho công việc nếu cần, chứ không khư khư ôm fb để lùa gà như bọn mày trên fb đc, hiểu chưa?

Việc tao buông xuôi, hay comeback có ảnh hưởng đến mày mãnh liệt vậy thì tao thấy là tao đã triển khai rất ok phát triển web đấy chứ 😂, có ảnh hưởng rất lớn đến “muốn quay lại nghề” của mày lắm nhỉ?

Tao cần gì phải lịch sự với mày làm gì? vì tao ghét ok chưa? tao yêu ghét phân minh, và tao sẵn sàng chơi với mày.
Trương Dũng -TDM nhanh quên người ae của mình vậy thì đã đủ hiểu : v Hay là ko muốn nhớ đến cái tên này : v

Attachments

2.4 MB · Views: 38
Chuyện này tui cũng chả đứng về phía ai cả, có thể cả 2 người đều sai nhưng khi buôn bán nên chuyên nghiệp, cùng nhau kiếm tiền không kiếm chuyện 2 " đồng chí" ạ
mình rất ghét nó từ 2018, đâu có chuyện làm ăn đc, mình chặn mọi nơi từ fb zalo tele hết rồi mà sao chơi ở mmo4me mà nó cũng mò tới đây, nó bám đít dai như đỉa, nên mình khó chịu.

Trương Dũng -TDM nhanh quên người ae của mình vậy thì đã đủ hiểu : v Hay là ko muốn nhớ đến cái tên này : v
phiền mày cắt nghĩa cho anh em ở diễn đàn mmo4me xem họ trương với họ phạm thì anh em mấy đời để tao được học hỏi thêm kinh nghiệm, mở rộng tầm mắt đc không ạ.

phiền mày cắt nghĩa cho anh em ở diễn đàn mmo4me xem họ trương với họ phạm thì anh em mấy đời để tao được học hỏi thêm kinh nghiệm, mở rộng tầm mắt đc không ạ.
Dũng nó nói đồng chí ăn cháo đá bát nhanh lắm… giờ lại thêm nhanh quên nữa :v chào thân ái nhé!
Ae lưu ý khi làm ăn với lươn : v

Dũng nó nói đồng chí ăn cháo đá bát nhanh lắm… giờ lại thêm nhanh quên nữa :v chào thân ái nhé!
Ae lưu ý khi làm ăn với lươn : v
mất dạy vừa phải thôi chứ đừng có bịa đặt thêm cho người, ai ăn gì của mày? ai quen mày mà quên? đến cuối cùng mày chỉ là người lạ tự đâu đến rồi nhận “quen biết” chứ tao có nhận ra đâu chứ “khách hàng” 2018, năm nay là 2023 rồi đấy ạ.
Có thể mày từng mua từng là khách 2018, sau đó thì không giao dịch gì nữa thì chỉ như qua đường thôi chứ sao mày lại vào nhận là có quen biết mày phải biết ngại chút chứ.
Tao nhắc lại, không quen biết gì tao đừng cố tỏ ra là thân quen, mày không thấy ngại, chứ tao ngại lắm. Bởi tao trước giờ chỉ có mua bán vui vẻ đôi bên, sau đó rất ít khi nhắn tin gọi điện cho ai chứ có “quan hệ” gì với mày hay là Dũng hay có nghe tao nói từ miệng tao rằng tao…”quen biết” mày đâu.

Tao thậm chí phải tra số điện thoại mày trên google xem mày là ai luôn đấy.

Dù cho có là buôn bán thì cũng chỉ là qua đường nói chuyện đôi ba câu, rồi nhận là quen biết như mày thì giờ có khi tao quen thân cả ngàn người luôn quá.

mua bán trên mạng mà như kiểu bạn bè chơi với nhau từ bé ấy, tao nể mày thật.

Cũng đồng nghĩa với việc có thể ở cùng 1 tỉnh là Bình Dương, không có nghĩa là có quen biết hiểu không? người ta chỉ dám nhận nhau là đồng hương đã là quá lắm rồi mà giờ còn nhận là bạn của tao nữa mà tao chẳng biết mình có bạn nữa đấy. vãi nồi.

Last edited:
Tao cũng rất ngạc nhiên vì người “tự nhận” là “bạn” của tao như mày nói lại không có trong danh bạ zalo của tao đó. Tao đã vô cùng sửng sốt vì chẳng có ai là bạn tao mà tao không kb và lưu giữ người ta trong danh bạ của mình.

mất dạy vừa phải thôi chứ đừng có bịa đặt thêm cho người, ai ăn gì của mày? ai quen mày mà quên? đến cuối cùng mày chỉ là người lạ tự đâu đến rồi nhận “quen biết” chứ tao có nhận ra đâu chứ “khách hàng” 2018, năm nay là 2023 rồi đấy ạ.
Có thể mày từng mua từng là khách 2018, sau đó thì không giao dịch gì nữa thì chỉ như qua đường thôi chứ sao mày lại vào nhận là có quen biết mày phải biết ngại chút chứ.
Tao nhắc lại, không quen biết gì tao đừng cố tỏ ra là thân quen, mày không thấy ngại, chứ tao ngại lắm. Bởi tao trước giờ chỉ có mua bán vui vẻ đôi bên, sau đó rất ít khi nhắn tin gọi điện cho ai chứ có “quan hệ” gì với mày hay là Dũng hay có nghe tao nói từ miệng tao rằng tao…”quen biết” mày đâu.

Tao thậm chí phải tra số điện thoại mày trên google xem mày là ai luôn đấy.

Dù cho có là buôn bán thì cũng chỉ là qua đường nói chuyện đôi ba câu, rồi nhận là quen biết như mày thì giờ có khi tao quen thân cả ngàn người luôn quá.

mua bán trên mạng mà như kiểu bạn bè chơi với nhau từ bé ấy, tao nể mày thật.

Cũng đồng nghĩa với việc có thể ở cùng 1 tỉnh là Bình Dương, không có nghĩa là có quen biết hiểu không? người ta chỉ dám nhận nhau là đồng hương đã là quá lắm rồi mà giờ còn nhận là bạn của tao nữa mà tao chẳng biết mình có bạn nữa đấy. vãi nồi.
Ae xem những lời lẽ thô tục của đồng chí này là đủ hiểu con người của hắn nhé.
Xin lỗi ông tướng, ai nhận là bạn bè gì với ông mà ông hoang tưởng vậy, tôi chỉ muốn nói với ông rằng ông làm ăn nó lôm côm bỏ mẹ ra thôi, sao mà cay cú cả đêm không ngủ được vậy…
Đây là chuyên gia ẩn mình, làm ăn lèo tèo xong đổi Facebook, bây giờ nhắn tin chửi cũng ko dám lấy sdt chính ra mà nhắn là ae đủ hiểu rồi nhé.
Lỡ ai mà có làm ăn với thánh này thì cẩn thận, kẻo xem cái mõm thánh còn hơn bà bán cá ngoài chợ nữa đây ae ạ… :v

Attachments

680 KB · Views: 31
    1.2 MB · Views: 30
    1.1 MB · Views: 32
Ae xem những lời lẽ thô tục của đồng chí này là đủ hiểu con người của hắn nhé.
Xin lỗi ông tướng, ai nhận là bạn bè gì với ông mà ông hoang tưởng vậy, tôi chỉ muốn nói với ông rằng ông làm ăn nó lôm côm bỏ mẹ ra thôi, sao mà cay cú cả đêm không ngủ được vậy…
Đây là chuyên gia ẩn mình, làm ăn lèo tèo xong đổi Facebook, bây giờ nhắn tin chửi cũng ko dám lấy sdt chính ra mà nhắn là ae đủ hiểu rồi nhé.
Lỡ ai mà có làm ăn với thánh này thì cẩn thận, kẻo xem cái mõm thánh còn hơn bà bán cá ngoài chợ nữa đây ae ạ… :v
thế để tao tổng kết nhé, đầu tiên là bảo tao làm ăn lôm côm (thế tao làm những gì lôm côm mày nói toẹt mẹ nó ra cho nó nhanh), rồi bảo tao ăn cháo đá bát “người bạn tên Dũng” nào đấy mà mày tự nhận là bạn của tao mà tao xét kỹ trong danh bạ không có đấy thì chứng minh cho tao xem cái nào, rồi thì mày nói có đặt tao làm web để duyệt ga cho mày bán đấy thì đâu, mày đưa link đưa hình chuyển tiền cho tao xem cái nào. rồi ga mày mua lại của người ta bị limit mà người ta mua lại của tao mà tao có trao đổi rõ với người mua ngay từ ban đầu rằng tk sẽ bị bóp hiển thị và cả 2 đều ok, thì tao có lỗi lầm gì với mày?
mày vào mày nói thẳng họ tên người khác là xúc phạm, thì tao xúc phạm lại mày là điều đương nhiên thôi, ấy là chuyện hết sức bình thường.
tao mà làm sai trái hay thực sự có liên quan gì đến mày đâu kể từ khi tao chặn mày từ fb là rõ ràng tao hiểu con người mày như thế nào rồi nên không muốn giao du, ấy chẳng có gì sai trái cả đâu, ông bà dạy chọn bạn mà chơi, chọn nơi mà ở mà.
mày đúng là độc lạ bình dương 🤣

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,111
172,167
Latest member
excoincash

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week