Help Mua quảng cáo và nhận lãi - Có proof!!!

Proof mới nhất

You have received a payment to your account U2691882 (MrPea):

Date: 5/4/2012 12:06 PM
Batch: 93821988
From Account: U8071546 (Share2Benefit)
Amount: $0.44
Memo: N/A

Thank you.\

Chiều giờ chia lãi hơi chậm. Mọi người cân nhắc nhé

Mua Text và Banner để làm gì?
Không để làm gì thì là HYIP đơn thuần!

Đọc cái topic này thấy nhiều người thắc mắc mà chủ thớt không thèm trả lời!

Mua Text và Banner để làm gì?
Không để làm gì thì là HYIP đơn thuần!

Đọc cái topic này thấy nhiều người thắc mắc mà chủ thớt không thèm trả lời!

cậu xem kĩ lại đi. sao lại nói mình ko trả lời.
Mua banner ads với text ads mà ko biết làm gì sao? ngay cái tên nó là ads thì để quảng cáo chứ để gì! Mua xong thì cài chiến dịch quảng cáo của mình để nó hiện ads đó lên site nó.. Ngoài ra số tiền mình mua đó sẽ được chia lãi.. lãi thế nào thì mình nói rồi đó

dep 1.3$ từ hôm đến giờ ba bốn ngày rồi mà chưa hoàn đủ vốn. thích mỗi cái quảng cáo thì cả ngày không nổi 10 click vô ads. chẳng biết làm gì hơn.

dep 1.3$ từ hôm đến giờ ba bốn ngày rồi mà chưa hoàn đủ vốn. thích mỗi cái quảng cáo thì cả ngày không nổi 10 click vô ads. chẳng biết làm gì hơn.
Tội pác này, thôi close topic đi, đời ko có cái j dễ ăn cả.
Chủ thớt ông ăn đc thì cứ ăn đi, đừng post bài theo kiểu như vậy, dễ gieo rắc tư tưởng "ngon ăn" mà sự thật là nó ko dễ ăn chút nào, ko chừng cam quyt sắp tới mùa.

Chủ thớt ông ăn đc thì cứ ăn đi, đừng post bài theo kiểu như vậy, dễ gieo rắc tư tưởng "ngon ăn" mà sự thật là nó ko dễ ăn chút nào, ko chừng cam quyt sắp tới mùa.
dạo này đang có $ nên không phải xoắn. bố thí cho nó luôn. vào site này lại thấy cái site Lifetimeshares gì gì đó giống hệt nhau. vô mấy room nước ngoài thấy chúng nó đang chuộng site này lắm. chẳng biết thế nào

kiểu như vậy gì bác. khi nó đang pay thì tớ nói nó đang pay, khi nó chia lãi chậm thì cũng có nói ở trên..
Dừng nhé!! Nó vẫn pay cho tớ những lãi thì chia chậm lắm!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,971
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back