• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Neteller bị đóng vĩnh viễn - nhận tiền từ bet365

xxpotayxz

Junior
Reactions
48
MR
0.028
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi cả nhà
Bác nào giàu kinh nghiệm giúp em với
Chả là e bị kẹt 917$ trong Net ko chuyển đi dx
Nó báo là tài khoản đóng vĩnh viễn - Yêu cầu trade số dư sang cryto và chuyển tat cả số tiền về bank chính chủ
E đoán là nó yêu cầu thế -- mà ko biết chính xác ko...

Attachments

24.4 KB · Views: 282
Nó lock acc luôn và cho rút về bank. Như pp. Cần mua ãcc net nt mình nghen. Có acc chính chủ đang dùng

Hi cả nhà
Bác nào giàu kinh nghiệm giúp em với
Chả là e bị kẹt 917$ trong Net ko chuyển đi dx
Nó báo là tài khoản đóng vĩnh viễn - Yêu cầu trade số dư sang cryto và chuyển tat cả số tiền về bank chính chủ
E đoán là nó yêu cầu thế -- mà ko biết chính xác ko...
Chính xác là vậy, nó bắt rút về bank khớp với tên bạn đăng ký với Neteller

Nó lock acc luôn và cho rút về bank. Như pp. Cần mua ãcc net nt mình nghen. Có acc chính chủ đang dùng
Mình mới yêu cầu rút về bank nó gửi cái mail đính kèm -- là từ chối hay xác nhận tiền đã đi vậy
Sau khi yêu cầu cái tai khoản mình close luon ko đang nhap dx

Attachments

18 KB · Views: 158
Chính xác là vậy, nó bắt rút về bank khớp với tên bạn đăng ký với Neteller
Hú cả hồn -- Em tưởng nó block luon ko cho rút..
Dạo này Net nó căng đét .. Đó giờ cày Bet xong cứ chuyen tiền qua acc khác cay tiếp.. Nay nó close luon

Hú cả hồn -- Em tưởng nó block luon ko cho rút..
Dạo này Net nó căng đét .. Đó giờ cày Bet xong cứ chuyen tiền qua acc khác cay tiếp.. Nay nó close luon
Đây là chính sách chống rửa tiền, tương tự như của Paypal thui bạn. Mà giờ nó mới áp dụng.

Đây là chính sách chống rửa tiền, tương tự như của Paypal thui bạn. Mà giờ nó mới áp dụng.
A xem dùm e cái mail này là nó xác nhận đã rút hay từ chối vậy - E ko gioi tiếng anh lắm

Attachments

18 KB · Views: 107
A xem dùm e cái mail này là nó xác nhận đã rút hay từ chối vậy - E ko gioi tiếng anh lắm
Nó bảo là lệnh rút đã bị bên bank từ chối nên đã quay ngược lại về tài khoản Netteller của em rồi. Hay là do em rút về bank khác tên trong Netteller?

Nó bảo là lệnh rút đã bị bên bank từ chối nên đã quay ngược lại về tài khoản Netteller của em rồi. Hay là do em rút về bank khác tên trong Netteller?
Hay do ngân hàng VCB nó từ chối nhận tiền từ Net gamebling ta.. chứ tai khoản của em là Chính chủ ah

Hay do ngân hàng VCB nó từ chối nhận tiền từ Net gamebling ta.. chứ tai khoản của em là Chính chủ ah
Cũng có thể lắm, chính phủ ta không ưa vụ bet bủng. Em gọi hỏi trực tiếp luôn xem, hoặc tạo bank hãng khác.

Tạo cái bank onl, rút xong chuyển qua bank khác là xong

bạn hay rút Bet365 rồi chuyển tiền sang tk Net khác à.
Đúng vậy bác... hồi đó mình cay bet365 cứ đóng roi rút roi chuyển ầm àm--- nay nó ra luat moi hay sao ấy.. vừa chuyeen qua Net mới là nó chặn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week