Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
Hình như vừa mới bão thì phải !? nó ào ào ra lúc tôi đang dùng 42 id . đã pause !
30id đứng hình , chắc ko phải bão
11h10
35 ID đủ sài, PIX đang LOAD ỔN HƠN XÍU ÒI

Last edited:
rồi sẽ còn chậm nữa thôi, vì đang có 1 lượng mem lớn từ các dự án khác( Mega,Qlink, kolo..) sang. chừng nào 100 id sp =1 thì ok.

PIX đang load khá hơn rồi kìa vào làm đi 34 id thôi
_ zô làm đi kìa nhanh vãi chưởng !!! nĩ h rất ổn định log 35 id di

Last edited:
Pix đanh nhanh đó mọi người tranh thủ đi !! 34 id gõ sưng tay !! gõ ko kịp phải pause lại thở :p .h chỉ cần 25 id thôi
13h05' :
30 load khá , code ngắn nhiều

Last edited:
Pix đanh nhanh đó mọi người tranh thủ đi !! 34 id gõ sưng tay !! gõ ko kịp phải pause lại thở :p .h chỉ cần 25 id thôi
13h05' :
30 load khá , code ngắn nhiều
bạn ơi cập nhật post mới đi.cập nhật kiêu này khó nhìn lắm.nhà mới đất rộng mà cứ thoải mái đi =))

bạn ơi cập nhật post mới đi.cập nhật kiêu này khó nhìn lắm.nhà mới đất rộng mà cứ thoải mái đi =))
Ko biết mấy pro cập nhật làm sao , chẳng lẽ cứ 1 tiếng tắt soft rồi log lại , mình thì giữ soft gõ thảy lum 5,6 tiếng mới nghĩ , nên nó biến tùm lum . Mình làm vậy đc cái tự do hơn , cập nhật từng mili s cho chuẩn hơn . Mí cái speed chỉ mang tính chất tham khảo thôi ( ng` khác nói nhanh , nhưng tới lúc mình log vào thì thấy chậm rì )cập nhập chỉ để cho zui trong lúc đợi code . Có ng cập nhật rồi thì mình nghĩ .Mình mà mỗi cái ghi nhảm nhảm là lên tới 50 trang lum / 1 ngày chưa hết.Mỗi ng` có cách riêng, bác gaoffer lụm cái soft up đâu chứ có là mình dứt liền !
_ Nói chung ai thích thì đọc , coi như ko có mình ở đây !! :rolleyes:, khỏi like cũng đc , lúc nào pix nhanh thì nhắc vào làm !!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week